Maganin kwari Permethrin 15% EW tare da ƙarancin guba da farashi mai arha
- Gabatarwa
Gabatarwa
iyakar manufa | amfanin lafiyar jama'a |
manufa rigakafin | lokaci |
sashi | / |
ta amfani da hanya | fenti ko tona itace |
Our factory sanye take da ci-gaba inji da fasaha, mu samar da yawa irin formulations ciki har da SC, EC, CS, GR, HN, EW, ULV, WP, DP, GEL da sauransu. Musamman ga lafiyar lafiyar jama'a, muna da gogewar sama da shekaru 20 don haɓakawa da samarwa. Muna da dakin gwaje-gwaje mai zaman kansa, muna haɓaka sabbin girke-girke don kasuwarmu ta waje azaman buƙatar abokin ciniki.
Muna amfani da fa'ida don samar da babban matakin da samfuran inganci tare da ingantacciyar inganci don sashi ɗaya ko cakuda
formulations. Muna maraba da sabbin abokan cinikinmu da tsoffin abokan cinikinmu don ziyartar masana'antar mu da aika tambayoyi.
Maganin kwari na Ronch's Agricultural Permethrin 15% EW tare da ƙarancin guba da farashi mai arha shine kyakkyawan maganin kwari ga manoma. An gina shi don zama mai tasiri a kan nau'ikan kwari iri-iri na noma, wannan maganin kwari mai ƙarfi yana da aminci ga masu amfani kuma yana da tasiri sosai. Ɗaya daga cikin manyan fasalulluka na wannan shine ƙarancin guba wanda ya sa ya zama zaɓi mafi aminci ga manoma da tsire-tsire.
Yana da tsari mai ƙarfi wanda ke ba da ƙarancin guba da farashi mai arha tare da ingantacciyar hanyar sarrafa kwari wanda zai iya lalata amfanin gonakin ku kuma ya ci ribar ku. An yi shi da permethrin mai daraja, an samar da wannan maganin kashe kwari don ba ku mafi girman inganci. Abun zai iya kawar da adadin kwari, ciki har da aphids, leafminers, da mites gizo-gizo, don ambata.
Ɗaya daga cikin mafi kyawun dalilai don samun wannan shine cewa yana da sauƙin amfani. Ya zo tare da duk kayan aiki masu mahimmanci don amfani da shi, kawai ku haɗa wannan samfurin da ruwa kuma ku yi amfani da shi ga amfanin gonakin ku ta yin amfani da mai fesa. Yana da ƙarancin ƙarancin guba wanda ke tabbatar da lafiya ga ɗaiɗaikun mutane da dabbobi. Wannan yana nufin cewa manoma za su iya ci gaba da yin amfani da kayan ba tare da damuwa da cutar da kansu ko tsire-tsire ba.
Ronch's Agricultural kwari Permethrin 15% EW tare da ƙarancin guba da farashi mai arha amintaccen alama ce wacce ta kafa hujja don samar da manyan kwari ga manoma. An saka hannun jarin kasuwancin don isar da kyawawan kayayyaki masu araha da inganci. Tare da wannan musamman samfurin, abokan ciniki za a iya tabbatar da ingancinsa.