Manyan masu samar da agropesticide guda 4 a Poland Kariyar amfanin gona ta hanyar amfani da magungunan kashe qwari suna taka muhimmiyar rawa ga kowane manomi don kiyaye shi lafiya tare da rashin kamuwa da shi daga kwari. Polska yana da manyan kayayyaki da yawa da za a zaɓa daga, amma kowane ɗayan waɗannan masana'antun guda huɗu sun fara zama ginshiƙai a kasuwarsu mai daraja. A ƙarshen wannan jerin za ku sami ilimin wadata akan waɗannan samfuran farko 15 na farko da ƴan ƙaƙƙarfan samfuran, yadda suka kawo sauyi ga wasu sabbin hanyoyin sarrafa kwaro yayin amfani da su a ƙarƙashin tsauraran ayyukan tsaro don amfani da samfuran sa cikin aminci a cikin ayyukansu & aikace-aikace. Manyan masana'antun sarrafa kayan aikin gona na Poland Top 4 Mafi kyawun Masana'antun Noma Daga CosmicScientist on Nuwamba 29,2018 Manyan masana'antun sarrafa magungunan kashe qwari guda huɗu a Poland an san su da samar da abubuwa da yawa masu kyau waɗanda ke ba su haɓakar buƙatu da sanya samfuran su bambanta da abin da wasu ke bayarwa makamancin haka ko. abubuwa iri ɗaya. Ɗaya daga cikin alkawuran da suka yi shi ne don taimakawa a cikin aminci da ingantaccen sinadaran da ake amfani da su don kare amfanin gona wanda ba ya cutar da wasu - ba ga muhalli, lafiyar ɗan adam ko rayuwa ba. Hakanan suna ba da mafita da yawa waɗanda suka zo da amfani ga yawancin kwari kamar kwari, fungi da ciyawa. Ba wai kawai masana'antun ke ba da waɗannan albarkatu da ayyuka ga manoma ba, har ma suna tabbatar da cewa ana amfani da kowane nau'in maganin kashe kwari yadda ya kamata wanda zai iya guje wa lalacewa. Fitowar Ƙirƙirar Ƙirƙirar ƙirƙira da haɓaka sabbin magungunan kashe qwari na noma. Koyaya, a cikin Poland babban burin duk manyan masana'antun guda huɗu shine gabatar da abokan cinikinsu mafita mai ban mamaki tare da aminci, inganci da ci gaba mai dorewa kasancewa manyan abubuwan fifiko ga kowace ƙira. Misali, samfuran Breakthrough samfuran ne waɗanda zasu zama magungunan kashe qwari da kuma samfuran halitta amma suna ba da sakamako mai kyau fiye da takwarorinsu na tushen sinadarai. Tare da manyan sunaye suna ƙara ƙarfi kuma wasu daga cikinsu suna iya yin iya ƙoƙarinsu tare da ɗimbin jirage marasa matuƙa, ainihin kayan aikin noma duk suna iya darajar dala miliyan da yawa aƙalla kashewa akan R&D kawai don tabbatar da cewa ikon fesa daidai ne. yayin sarrafa amfani - duka cikin sharuddan matsayi da kuma allurai da aka yi amfani da su ta hanyar airworx (misali a ƙasa) waɗanda masu siye za su karɓa. Tsaro Na Farko : yadda ake amfani da shi cikin aminci magungunan kashe qwari na noma Maganin kashe qwari yana da mahimmanci a sama da kowa don kare amfanin gona, amma vos kuma suna son cewa ba za a caji komai ba a kashe mutane ko dabbobi-da kuma muhalli. Hatta manyan masu samar da biocides na Poland guda huɗu sun yi gargaɗin yin amfani da samfuransu masu zuwa tare da taka tsantsan ci gaba da shigar da bayanai da shawarwari kan isassun kariya, ingantattun hanyoyin raba aikace-aikace a cikin filin mafi kyau kafin umarnin kwanan wata da yadda za a adana ragowar. Koyaushe karanta kuma bi umarnin lakabin, ta amfani da abin da samfurin ya kira kawai don amfanin gona/kwaro. Nasarar magungunan kashe qwari na noma yana da alaƙa kai tsaye zuwa nau'in ingancin rubutu mai kyau na aikace-aikacen Tabbatar da cewa aƙalla manoma suna samun goyan bayan manyan masana'antun 4 a Poland tare da kayan aiki & albarkatu kamar applicators da sigogin daidaitawa ta yadda za a iya amfani da samfuran su daidai. Yin amfani da magungunan kashe qwari ba wai kawai yana shafar ingancin amfanin gona ba har ma da wannan yanayin don haka a yi shi a hankali da hankali. Tabbatacciyar hanyar kimiyya wacce babu wani abu da ake batawa yayin amfani da ko amfani da.netbeans akan windows Jagoran Shigarwa Florida Kayan lambu agroecology203 yayi rahoton cewa masu noman suna buƙatar yin lissafin ƙarin dalilai kamar iska da ruwan sama waɗanda zasu iya rage tasirin maganin kashe qwari. Babban tsarin sa na abokin ciniki-centric baya, kamfanonin da suka kware a haɓaka kayan aikin don kare amfanin gona suna kan wani matakin ne kawai tare da samfuran su - kamar yadda binciken mu na baya-bayan nan ya nuna - a kusa da matsayi na 4 a cikin Poland. Don wannan, suna ba da albarkatun ilimi ga manoma da kuma hanyar tallafi ta hanyar bayanai kan samfura, taimakon fasaha da horo waɗanda ke bayyana waɗanne magungunan kashe qwari don amfani da lokacin da kuma ta wace hanya ce. Haka kuma, waɗannan masu kera suna kuma ba da sabis na ajiya & rarraba don tabbatar da isar da lafiya da sabo a kasuwa. Jajircewarsu ga gamsuwar abokin ciniki da wanzuwar dogon lokaci tare da manoma ta hanyar isar da sabis mai inganci. A Ƙarshe - Zaɓin nau'in magungunan kashe qwari na Noma na iya zama mai canza wasa kuma yana iya haifar da abin da ke sa amfanin gonakin ku ya bunƙasa lafiya kuma babu kwari. Kuma a nan su ne: manyan masana'antun guda hudu a Poland, wanda ke yin irin wannan ingantacciyar mafita ta dace da mu - manoman Poland. Sha'awar da suke kawowa ga inganci, aminci da sabis a cikin samfuran su za su ci gaba da sa su zama abokan haɗin gwiwa ga abokan cinikinmu na noma waɗanda ke yin ƙwallo a kowace rana suna ƙoƙarin adana amfanin gona da ƙasa.