To, muna da duk waɗannan kyawawan furanni masu ban sha'awa a cikin lambun mu amma duk da haka muna fuskantar matsala. Babu wani abu da ya fi tayar da hankali kamar ciyawa ta fara girma a kusa da shi. Wanne yana da ma'ana saboda duk muna son kiyaye furanninmu lafiya da kyau! Alhamdu lillahi, mu yi wasu abubuwa da za su taimaka mana mu kiyaye furanni daga ciyawa. Wannan sakon yana ba da wasu shawarwari masu taimako don taimaka muku da wannan matsala!
Hanya ɗaya don kawar da ciyawa ita ce ta fartanya. Fartanya yawanci tsayi, kayan aiki mai lebur wanda ke taimaka muku yanke tushen ciyawa ƙasa da matakin ƙasa ta amfani da shi. Yin wannan yana raunana ciyawa na tsawon lokaci kuma zai iya taimakawa wajen kashe shi ta yadda kawai ba zai dawo ba. Wannan shine wurin da za ku iya yin amfani da fartanya da gaske kuma ku adana sa'o'i.
Don sauri, ingantacciyar hanya don fitar da ciyawa daga gadajen furen ku kuna iya gwada amfani da ingantaccen kisa. Ana samun nau'ikan masu kashe ciyayi daban-daban a kasuwa amma zaɓin wanda ya dace don lambun ku yana da mahimmanci gaske. Koyaya, zaɓi cikin hikima saboda amfani da samfurin da ba daidai ba zai iya lalata furanninku.
Yayin da kuke zabar mai kashe ciyawa, la'akari da abin da kuke buƙata kuma. Misali, idan kai mutum ne da ke mu'amala da furanni da yawa a cikin lambun ka, to mafi kyawun zaɓin kisa mai lafiyayyen furen. Komai wahalarsa, ku tuna dole ne ku guji lalata kowane furanni masu kyau a cikin lawn ku. An_dmypmo/iStockAMEKAWASUTT / iStockRF Kuma tabbatar da bin umarnin kan samfurin. Yana ba ku ra'ayin yadda ake amfani da shi kuma ku ɗauki mafi kyawun IT.
Daga cikin mafi taimako mafita shine yada ciyawa. Ainihin, Mulch wani abu ne na bakin ciki sosai (yawanci guntuwar itace ko bambaro) wanda zaku iya shafa daidai saman gadajen furenku. Yana da ayyuka masu mahimmanci guda biyu: yana riƙe da danshi a cikin ƙasa kuma aiki yana taimakawa rage ci gaban ciyawa. Wannan zai inganta yanayin ƙasar ku kuma yana ƙarfafa haɓakar lafiya a cikin furanninku.
Abu na biyu, furanni suna buƙatar shayarwa na yau da kullun. Wannan yana da mahimmanci sosai saboda shayarwa zai sa furanninku su yi ƙarfi kuma su kiyaye ciyawa a cikin lawn. Zai fi sauƙi ajiye saman lambun ku idan furanninku suna da lafiya kuma suna iya yaƙi da ciyawa, ciyawa da sauran tsire-tsire waɗanda suka mamaye su.
Dama yana da kyau sosai cewa, ko da bayan duk wannan lokaci da ƙoƙari, za ku lura da wasu ciyawa ko ciyawa suna fitowa daga tsakanin furanninku; kawar da wadannan da sauri kafin su bazu. Da zarar kun ɗauki mataki, ƙarancin aikin zai kasance don kiyaye su daga yadawa da mamaye kyawawan lambunan ku. Ta wannan hanyar, zaku iya kasancewa cikin iko kuma ku hana haɓakar da ba'a so ya taso.
Ronch ya kuduri aniyar zama mai kirkire-kirkire a cikin masu kashe ciyayi don masana'antar tsabtace gadaje fure. Ronch kamfani ne na ƙasa da ƙasa wanda ke mai da hankali kan buƙatun abokin ciniki da kasuwa. Ya dogara ne akan binciken kansa da haɓakawa, yana tattara mafi kyawun ra'ayoyin fasaha kuma yana amsawa da sauri don canza buƙatun.
Tare da zurfin fahimtar kasuwancin abokan ciniki tare da kisa ciyayi don gadaje furanni da mafita don sarrafa kwaro, kazalika da cikakkiyar hanyar sadarwar tallace-tallace a duk duniya ta amfani da tsarin sassauƙa da mafi kyawun fasahar da ake samu da dabarun gudanarwa na ci gaba Abokan cinikinmu suna karɓar duk-in. -Mafita guda ɗaya don tsaftacewa da kula da kwari a cikin tsarin kasuwanci. Tare da fiye da shekaru 26 na ci gaba da haɓakawa a cikin samfuranmu adadin abubuwan da muke fitarwa shine ton 10,000+. Ma'aikatanmu na 60 suna shirye su yi aiki tare da ku kuma suna samar da mafi kyawun mafita da ayyuka a cikin kasuwancin.
Ronch yana ba da samfurori iri-iri don mafita na aikin. Waɗannan sun haɗa da kowane nau'ikan wurare don lalatawa da haifuwa da kuma duk kwari huɗu waɗanda aka haɗa tare da ƙira iri-iri da kayan aiki masu dacewa da kowane kayan aiki. Duk magungunan suna cikin jerin sunayen da Hukumar Lafiya ta Duniya ta ba da shawarar. Ana amfani da waɗannan magungunan a ko'ina cikin ayyuka da yawa, waɗanda suka haɗa da sarrafa kyankyasai da sauran kwari, kamar tururuwa da kisa ciyayi don gadaje fure.
Ronch shine mai kashe ciyawa ga alamar gadaje fure a fagen tsaftar jama'a. Ronch yana da shekaru masu yawa na gwaninta a cikin dangantakar abokan ciniki.Tare da ƙoƙari marar ƙarewa da ƙoƙari mai wuyar gaske, tare da ayyuka masu kyau da samfurori masu kyau, kamfanin zai gina ƙarfinsa a cikin hanyoyi daban-daban, haɓaka sunaye na musamman a cikin masana'antu. da ba da sabis na jagorancin masana'antu.
Kullum muna jiran shawarar ku.