Idan kuna da kwari a cikin yadi fipronil spray shine mai kashe kwari mai karfi wanda zai iya taimakawa wajen kawar da kwari da kaska. Dabbobin dabbobi Waɗannan ƙanana masoya na iya musguna wa dabbobinmu don su sami ƙaiƙayi da rashin jin daɗi. Yadda Fipronil spray ke yi kamar yadda na ambata, yana lalata tsarin juyayi na waɗannan kwari wanda shine dalilin da yasa suka zama marasa motsi. Wannan a ƙarshe yana haifar da mutuwar kwari. Hanya ɗaya don kare dabbobin ku daga waɗannan masu cin gashin kai masu damuwa shine ta amfani da feshin fipronil.
Kuna iya zama baya ku huta lokacin da kuke amfani da fesa fipronil akan dabbobin ku yayin da suke samun kariya daga ƙuma da kaska na dogon lokaci. Wannan zai kare dabbobin ku na dogon lokaci daga waɗannan kwari. Yayin da wasu kayan feshin da za ku iya saya a cikin shagunan ba su daɗe amma fipronil spray na iya kiyaye waɗancan ƙuƙuman har zuwa kwanaki 30 bayan amfani da su. Wannan yana da kyau saboda yana nufin cewa zaku iya guje wa yin amfani da feshi akan dabbobin ku kowane lokaci wanda.
Fipronil spray yana da sauƙi don amfani da ɗayan abu mai kyau game da shi. Wannan shine dalilin da ya sa yana da yanayin yawancin masu mallakar dabbobi. Abu ne mai sauqi ka shafa feshi cikin dacewa da sauri akan dabbobin gida kamar yadda ya zo a cikin kwalba. Dole ne kawai ku fesa shi a wuraren da bug ya fi so, waɗanda ke cikin gashin su da gadaje. Hakanan yana da fa'ida ga gidaje masu dabbobi da yawa kamar yadda zaku iya amfani da shi lafiya akan sauran kuliyoyi da karnuka. Wannan yana nufin samfur guda ɗaya kawai kuke buƙata don duk dabbobin ku wanda a fili ya dace sosai.
Ga duka karnuka da kuliyoyi muna ba da shawarar feshin Fipronil Wasu masu mallakar dabbobi suna damuwa cewa suna buƙatar samun feshi daban-daban don dabbobin su daban-daban, amma ba tare da fesa fipronil ba! Kuma mafi kyawun duka, yana da kyau ga kuliyoyi da karnuka ba tare da wata matsala ba! Wannan ya sa ya zama kyakkyawan zaɓi ga iyalai waɗanda ke da ƴan uwan furry sama da ɗaya a kusa da su. Wannan babban ƙari ne a cikin cewa zaku iya kiyaye duk kwarin dabbobinku kyauta ba tare da siyan samfura da yawa ba.
Fipronil SPRAY shine samfurin amintaccen likitan dabbobi kuma hakan yana da mahimmanci. Ba wai kawai ana ɗaukar shi lafiya don amfani da dabbobin gida ba amma yana aiki mai girma kuma. Ko da yake akwai adadi mai yawa na feshin kwaro daban-daban da ake samu, ana ɗaukar fipronil a matsayin mai aminci kuma an san ba ya aiki da kyau. Har yanzu mafi kyau, saboda wannan shine lafiyar dabbobi masu feshin dabbobin na iya samun tabbacin cewa an kare dabbobinsu ba tare da wani haɗari ba.
Kullum muna jiran shawarar ku.