Ƙoƙarin ƙirƙira waccan cikakkiyar ciyawa mara ciyayi. To, idan kun yi- ba da ciyawa da nau'in taki a gwada! Ana amfani da wannan nau'in taki na musamman don taimakawa girma da ƙarfin ciyawa yayin da ake kawar da ciyayi masu taurin kai a lokaci guda suna ƙoƙarin samun nasara akan lawn ku. Yana da sauri da sauƙi amma yana da tasiri ga lambun ku!
Taki mai kashe ciyayi samfuri ne mai ban mamaki don kiyayewa idan ya zo wurin lawn ku yana da kyau. Ya ƙunshi sinadarai na musamman waɗanda ba kawai ba da abinci mai gina jiki ga ciyawa ba har ma suna kashe ciyawa. Cewa za ku iya zama baya ku kalli kyawawan ciyawar ciyawa da aka ƙera tare da ciyayi masu banƙyama suna lalata iri ɗaya. Lawn da ba shi da ciyayi yana bayyana a tsafta kuma yana iya nunawa, yana haɓaka kyawun gidan ku.
Takin da aka haɗe tare da mai kashe ciyayi zai sa ciyawa ta yi kyau a duk kakar. Har ila yau, takin yana ƙara ƙarfin ciyawa wanda ke nufin ya fi dacewa don kare duk wani ciyawa ko tsire-tsire da za su so sararin samaniya tare da lawn ku! Wannan yana nufin ba za ku buƙaci ciyar da lokaci mai yawa don cire ciyawa ko yin wasu ayyuka masu nauyi ba don lawn ku yayi kyau. Hakanan zaka iya hutawa da jin daɗin su a waje.
Ɗaya daga cikin abubuwan mafi kyau game da wannan takin shine cewa ba wai kawai yana ba ku sakamako mai kyau ba amma yana adana lokaci da ƙoƙari. Kuma a irin wannan lokaci, za ku iya samun samfurin gaba ɗaya wanda ke ɗaukar buƙatar amfani da wasu samfurori (kamar taki da ciyawa) kawai ta amfani da ɗaya. Ta wannan hanyar, zaku iya samun ƙarin lokacinku don jin daɗin ciyawa mai kyau maimakon yin aiki a kai. Kuna iya zama tare da danginku da abokanku kuna yin wasanni ko kuma yin fiki-daki a cikin wannan kyakkyawan filin naku.
Wani abu mai kyau tare da taki ciki har da mai kashe ciyawa shine cewa za a inganta lafiyar lawn ku. Takin yana samar da ciyawa tare da mahimman abubuwan gina jiki da ake buƙata don bunƙasa. A lokaci guda yana ɓace ciyawar da ba'a so waɗanda zasu sace wannan abincin daga ciyawa. Wanne yana da mahimmanci, saboda lokacin da ciyawa ta yi kyau kuma tana da kyau yana sanya kyakkyawan lawn da za ku iya jin daɗi.
Ronch ya kuduri aniyar zama mai kirkire-kirkire a cikin taki tare da masana'antar tsaftar ciyawa. Ronch kamfani ne na ƙasa da ƙasa wanda ke mai da hankali kan buƙatun abokin ciniki da kasuwa. Ya dogara ne akan binciken kansa da haɓakawa, yana tattara mafi kyawun dabarun fasaha kuma yana amsawa da sauri ga canje-canjen buƙatu.
taki mai kashe ciyawar tana da kaurin suna wajen aikinta na tsaftar muhalli. Ronch yana da babban adadin kwarewa a fagen haɗin gwiwar abokin ciniki.Ta hanyar gwagwarmaya akai-akai da aiki mai wuyar gaske, ta yin amfani da ayyuka masu inganci da samfurori masu inganci Kamfanin zai kafa gasa da ƙarfinsa a wurare da yawa, ƙirƙirar sunaye na musamman a cikin masana'antu. kuma suna ba da sabis na musamman na masana'antu.
taki tare da kashe ciyawa yana ba da cikakkiyar sabis ga abokan cinikinmu ta kowane fanni na tsafta da kawar da kwari. Ana yin shi ta hanyar haɗakar da cikakkiyar fahimtar kamfanin su tare da mafita mai kyau da kuma shekaru na kwarewa tare da kula da kwari.Our fitarwa ya wuce 10,000 ton a kowace shekara, sakamakon fiye da shekaru 26 na samfurin ci gaba da haɓakawa. Ma'aikatan mu na 60 suna jiran yin aiki tare da ku kuma suna ba da samfurori da ayyuka mafi inganci a cikin kasuwancin.
taki tare da kashe ciyawa yana ba da mafita mai yawa don ayyukan. Waɗannan sun haɗa da kowane nau'in kayan aikin kashe ƙwayoyin cuta da haifuwa da kuma duk kwari huɗu da aka haɗa, nau'ikan ƙira da na'urori daban-daban waɗanda suka dace da kowane nau'in kayan aiki. Duk samfuran suna cikin jerin samfuran da aka amince da su da Hukumar Lafiya ta Duniya ta ba da shawarar. Ana amfani da su akai-akai a ayyukan kamar kashe kyankyasai, sauro, kuda da sauro, tururuwa da tururuwa, da jajayen tururuwa da kuma kula da lafiyar muhalli na kasa da kawar da kwari.
Kullum muna jiran shawarar ku.