Ana buƙatar sinadari mai ƙarfi Beta Cyfluthrin don kawar da kwari da sauri da za su iya bata mana rai. An gina waɗannan don hana ƙwari iri-iri daga shiga gidajenmu ko lambunan mu. Ga waɗanda ke yin girman kai don tabbatar da wuraren su - ko na cikin gida ko na waje - suna da kyau kuma ba su da guba, wannan dole ne a sami jari.
Ka buge da kowane daga cikin kwari Watakila tururuwa suna rarrafe a cikin kicin ɗinku, sauro suna shawagi a bayan gidanku-ko ma mafi muni: tururuwa suna faɗuwa a bangon gidanku. Mafi yawan waɗannan ƙwayoyin cuta na iya zama matsala gare ku da danginku. Ba wai kawai za su iya sa ku rashin lafiya ba, lalata kayan ku amma sun fi mayar da gidan ku rashin lafiya. Wannan shine inda Beta Cyfluthrin zai taimaka! Hakanan zai hana ku sake fuskantar kwari masu ban haushi a cikin gidanku, don haka babban fa'idar wannan samfurin shima.
Matrix II tare da Beta Cyfluthrin zaɓi ne mai kyau don kawar da kwaro. Yana aiki ta hanyar toshe jijiyoyi na kwari da kuma dakatar da girman girman su. Beta Cyfluthrin yana canza matsalar kwaro, yana rage shi cikin sauri ko kuma a yawancin lokuta kusan dare ɗaya. Wannan samfuri ne mai amfani wanda za'a iya amfani dashi ta hanyoyi da yawa. Wannan magani ne na tabo, ma'ana za ku iya fesa shi daidai akan kwari da kuke gani ko amfani da su a cikin lawn ku ko lambun ku don kare tsirrai - har ma a ciki inda zai yiwu.
Abu ɗaya mai kyau tare da Beta Cyfluthrin shine cewa yana da aminci ga mutane har ma mafi aminci ga dabbobi. Hakanan yana da aminci 100% a kusa da dangi da dabbobi - babu buƙatar damuwa! Hakanan yana da tasiri mai hana kwaro. Ana amfani da Beta Cyfluthrin don sarrafa kwari kamar tururuwa, kyankyasai da tururuwa, da sauro ko kwari. Ana kuma iya neman kariya daga amfanin gona don ceto amfanin gona daga kwari masu sha'awar ci. Yana baiwa manomi damar samar da tsire-tsire masu ƙarfi, masu haɓaka rigakafi daga kwari - alheri ga kowa.
Beta Cyfluthrin Idan kuna son kiyaye gidanku da lambun ku ba tare da bug ba, to ku bar shi Beta akan farin doki. Inganci sosai wajen kashe kwari, kuma lafiya gare ku da dabbobin gida. Dole ne su, duk da haka, su karanta kuma su fahimci umarnin kan kwalban daidai don amfani da wannan kayan. Yana haifar da mafita ga waɗannan matsalolin ba za su kasance ba kuma za ku iya samun gida da lambun marasa kwari a zahiri kawai mintuna 30 daga yanzu, ta yadda Lokacin da kuke son amfani da sararin ku a waje don shakatawa sun tafi.
Ronch yana ba da samfura da yawa don taimaka muku da aikinku. Waɗannan sun haɗa da kowane nau'in wurare don lalatawa da haifuwa, duk beta cyfluthrin da aka rufe, ƙira iri-iri da na'urori masu dacewa da kowane nau'in na'ura. Duk magungunan suna cikin jerin samfuran da aka amince da su da Hukumar Lafiya ta Duniya ta ba da shawarar. Ana amfani da su sosai a cikin ayyuka da yawa, ciki har da rigakafin kyankyasai, da sauran kwari kamar tururuwa da tururuwa.
Ronch ya sami suna a masana'antar tsabtace jama'a. Yana da adadi mai yawa na beta cyfluthrin na gwaninta a cikin dangantakar abokan ciniki. Za a gina gasa na kamfani ta hanyar ƙoƙari da juriya. Hakanan za ta cim ma fitattun samfuran masana'antu da ba da sabis na masana'antu mai mahimmanci.
Tare da cikakkiyar fahimtar kasuwancin abokan ciniki tare da ƙwarewa na musamman da mafita don sarrafa kwaro, da kuma hanyar sadarwar tallace-tallace ta duniya, dogara ga beta cyfluthrin tare da mafi yawan fasaha da fasaha na gudanarwa wanda ke ba abokan cinikinmu sabis na tsayawa ɗaya don tsaftacewa gaba ɗaya. da kuma kula da kwaro a duk tsawon tsarin kasuwanci. Tare da shekaru 26 na ci gaba da haɓakawa a cikin samfuranmu ingancin samfuranmu, yawan fitarwa na shekara-shekara ya fi ton 10,000. A lokaci guda ma'aikatan mu na 60+ za su iya ba ku mafi yawan samfurori da ayyuka da ake samuwa a kasuwa kuma suna fatan yin aiki tare da ku.
Ronch ya kuduri aniyar zama jagora a masana'antar tsabtace muhalli ta jama'a. Dangane da kasuwar duniya, haɗakar da sifofin masana'antu daban-daban da wuraren jama'a, mai da hankali kan buƙatun abokan ciniki da kasuwa, dogaro da bincike mai ƙarfi da haɓaka mai zaman kansa wanda ya haɗu da mafi kyawun fasahar, da sauri daidaitawa ga canjin bukatun abokan ciniki, da kuma samar da abokan ciniki tare da beta cyfluthrin amintacce, abin dogara, ingantaccen magungunan kashe qwari da tsabtace muhalli da tsabtace muhalli da kayan aikin lalatawa da haɓakawa da mafita na disinfection.
Kullum muna jiran shawarar ku.